Ống kính telecentric HF110-03X23: độ phóng đại 0,3X, khoảng cách làm việc (WD) 110 mm, độ telecentricity <0,03°
Tất cả danh mục
HF110-03X23 Kính viễn vọng
HF110-03X23 Kính viễn vọng
Thấu kính Telecentric HF110-03X23 2/3" 110mm 0.3X
HIFLY ống kính telecentric kép có một loạt các phép phóng to quang học và WD.
● WD=110mm, Lớn hơn 0,3X, DOF 7mm, TV biến dạng <0,03%.