Ống kính telecentric HF615-0074X12: Độ telecentricity ±0,03°, độ méo dạng <0,02%
Tất cả danh mục
Thấu kính telecentric HF615-0074X12
HF615-0074X12 Thấu kính Telecentric 1/2" 615mm 0.074X
HIFLY ống kính telecentric kép có một loạt các phép phóng to quang học và WD.
● WD=615mm, Độ phóng đại 0.074X, DOF 111.49mm, Distortion TV<0.1%.