KM-RNS12071 Đèn vòng không bóng | Đèn vòng | HIFLY
Tất cả danh mục
KM-RNS12071 Ánh sáng vòng không bóng
KM-RNS12071 Ánh sáng không bóng vòng DC 24V
● Độ kính bên ngoài: 120 mm. Độ kính bên trong: 71 mm. Độ dày: 24 mm.