Bộ điều khiển số công nghiệp DCS2.0-8C015W-24PS: 8 kênh, 24 V, CE/UL
Tất cả danh mục
DCS2.0-8C015W-24PS bộ điều khiển kỹ thuật số tiêu chuẩn
DCS2.0-8C015W-24PS Kiểm soát số chuẩn 2.0
HIFLY 2.0 tiêu chuẩn 8-channel điều khiển kỹ thuật số DC đầu ra. đầu ra kênh duy nhất
công suất 15W, công suất đầu ra tổng cộng tối đa 120W.